—^^Hot _ Teen ^^—
Chào mừng bạn đến với diễn đàn Very Happy~~~
Hãy đăng kí thành viên ngay để cùng giao lưu với các teen cute...... Smile.................

Join the forum, it's quick and easy

—^^Hot _ Teen ^^—
Chào mừng bạn đến với diễn đàn Very Happy~~~
Hãy đăng kí thành viên ngay để cùng giao lưu với các teen cute...... Smile.................
—^^Hot _ Teen ^^—
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Latest topics
» Chuyện tình cá nước
truyện cười cùng nhau thư giản một tí nhé Icon_minitimeFri Mar 11, 2011 12:55 pm by gianggiangonline

» Tết 2010 Công Chúa Teen & Ngũ Hổ Tướng
truyện cười cùng nhau thư giản một tí nhé Icon_minitimeMon Feb 21, 2011 6:05 pm by Admin

» mở lại task manager va regerit bi vi rut khoá
truyện cười cùng nhau thư giản một tí nhé Icon_minitimeFri Feb 04, 2011 4:06 am by Admin

» Hai phương pháp khắc phục lỗi Corrupt khi giải nén dữ liệu bằng Winrar
truyện cười cùng nhau thư giản một tí nhé Icon_minitimeFri Dec 17, 2010 7:56 am by Admin

» Các lỗi thường gặp cho phần cứng
truyện cười cùng nhau thư giản một tí nhé Icon_minitimeFri Nov 26, 2010 3:36 pm by Admin

» truyện cười cùng nhau thư giản một tí nhé
truyện cười cùng nhau thư giản một tí nhé Icon_minitimeFri Nov 26, 2010 7:31 am by gianggiangonline

» Chuyển ảnh chụp thành ảnh vẽ !
truyện cười cùng nhau thư giản một tí nhé Icon_minitimeMon Nov 22, 2010 3:36 pm by Admin

» bánh ngọt pháp sự quyến rũ kì lạ
truyện cười cùng nhau thư giản một tí nhé Icon_minitimeSun Nov 21, 2010 10:50 am by vietphapbakery

»  Các sự cố phần cứng máy tính thường gặp..
truyện cười cùng nhau thư giản một tí nhé Icon_minitimeFri Nov 19, 2010 4:45 pm by Admin

Affiliates
^^

truyện cười cùng nhau thư giản một tí nhé

Go down

truyện cười cùng nhau thư giản một tí nhé Empty truyện cười cùng nhau thư giản một tí nhé

Bài gửi by gianggiangonline Fri Nov 26, 2010 7:31 am

Một chàng trai gửi tin nhắn SMS cho cô gái mình đang để ý với nội dung như sau: "Em ơi! Khi em đọc tin nhắn này, em nợ anh cuộc hẹn. Xóa tin nhắn này, em nợ anh cuộc tình. Lưu tin là em nợ anh 1 nụ hôn. Trả lời anh, em nợ anh tất cả. Còn nếu em không trả lời... thì em đã yêu anh!" <= Quả nhiên ghê gớm!

-----------------------------

Một người Pháp, một người Mỹ và một người VN tranh luận xem Adam và Eva là người nước nào. Người Pháp: - “Trần truồng và trụy lạc ngay trước mặt Thượng đế như thế, chỉ có thể là dân Pháp”. Người Mỹ: - “Yêu tự do đến mức lẽ ra có thể sống hạnh phúc, chỉ cần đừng đụng đến trái táo, vậy mà họ vẫn không chịu sự cấm đoán đó, thì chỉ có thể là dân Mỹ”. Người VN lúc ấy mới lên tiếng: - “Quần áo chẳng có, nhà cửa chẳng có, thậm chí đến ăn một trái táo cũng bị cấm, thế mà vẫn bảo là sống trên Thiên đường, thì chỉ có thể là dân VN...”

--------------------

LỊCH SỬ: Tình yêu là một cuộc cách mạng giải phóng chủ nghĩa độc thân .
ĐỊA LÝ: Tình yêu là một trân động đất trong tâm hồn và trái tim là " núi lửa " .
HÓA HỌC: Tình yêu là một phản ứng hóa học sinh ra a xít . VẬT LÝ: Tình yêu là một lực hút mạnh hơn lực hút của trái đất .
TOÁN HỌC: Tình yêu là một phép trừ của túi tiền , phép chia của trái tim , phép nhân của nhân loại và là phép cộng của mọi rắc rối .
VĂN HỌC: Tình yêu là quyển sách dày mà đọc từ trang đầu đến trang cuối ta không hiểu gì cả ....
ẨM THỰC: Tình yêu là một lít rượu hoà chung với hai lít dấm

--------------------------------

Lúc bé, tưởng khóc là buồn, bây giờ phát hiện buồn nhất là không thể khóc được, cứ trống rỗng, tỉnh táo và vô hồn Lúc bé, tưởng cười là vui, bây giờ nghĩ lại, có những giọt nước nước mắt còn vui hơn cả một trận cười. Lúc bé, tưởng đông bạn là hay, bây giờ mới biết vẫn chỉ có mình mình Lúc bé, tưởng cô đơn ở đâu xa lắm, chỉ đến ở những chỗ không người, đến giờ mới hiểu, lúc bên nhau, sự ấm áp mới thật mong manh, mà nỗi cô đơn sao lại gần gũi thế. Lúc bé, tưởng yêu là tất cả,là mọi thứ, lớn rồi mới biết sau yêu còn có chia tay

--------------------------------------

Sư cụ: - Làm người không được sát sinh, nếu kiếp này con giết trâu, kiếp sau con phải hóa thành trâu đền tội, kiếp này giết heo thì kiếp sau là heo, giết ruồi giết gián cũng thế!... Đồ đệ: - Dạ, vâng !.. vâng !..con hiểu rồi ạ !... Nếu con muốn kiếp sau làm người nữa, kiếp này con phải... giết người !

------------------------------------

Ghi-ne't VN: Người nghèo nhất ở Việt Nam: Chử Đồng Tử ( 2 cha con có mỗi một chiếc khố mặc chung) Tiên Dung là người phụ nữ Việt Nam đầu tiên dám bỏ nhà theo ... trai . Ca sinh sản vô tính đầu tiên : Mẹ của Thánh Gióng. Người có cái chết độc đáo nhất: Từ Hải. Người đàn ông đầu tiên có sữa cho trẻ em bú ở Việt Nam: Ông Thọ. Người quái thai dị dạng nhất Việt Nam: Sọ Dừa. Cascader đầu tiên của VN là Lê Lai. Món hàng đặc biệt nhất mà Hàn mạc tử dám rao bán là : Trăng . Việt Nam là nước giàu nhất hành tinh vì có "Rừng vàng, biển bạc"

--------------------------------------

Một người đến gặp Chúa & hỏi : "1000 năm là bao lâu?" ông trả lời :"đối với ta chỉ là 1 giây". Người đàn ông hỏi típ "thế còn 1000 $ là bao nhiu ?" Chúa lại trả lời "với ta, chỉ là 1 xu". Người đàn ông lại hỏi " Ngài có thể vui lòng cho con 1 xu ko ?". Chúa mỉm cười:" chờ ta 1 giây

dien dan mua ban |
cong nghe |
tin tuc cong nghe

gianggiangonline
Member
Member

- Similar topics